Nandy – Oya MP3 Audio Download
Malkia wa muziki wa Bongo Flava kutoka Tanzania, Nandy (The African Princess), ameachia wimbo wake mpya kabisa unaoitwa "Oya", uliotoka tarehe 2 Novemba 2026.
Ukiwa ni wimbo mtamu na wa kuchangamsha kutoka kwenye albamu yake mpya inayokwenda kwa jina la 911 Album, "Oya" unazungumzia mvuto wa mrembo anayevutia hisia za wengi na kuleta burudani kubwa. Wimbo huu pia umeanza kutamba kwa kasi kupitia mtindo maalum wa mitandao ya kijamii wa #OYAchallenge. Sikiliza na pakua wimbo huu mpya (MP3 Audio Download) bure kabisa hapa MbeyaMusic.
Taarifa za Wimbo
- Msanii: Nandy (The African Princess)
- Jina la Wimbo: Oya
- Albamu: 911 Album
- Aina ya Muziki: Bongo Flava
- Tarehe ya Kutoka: 2 Novemba 2026
- Nchi: Tanzania
- Kundi: Audio / MP3


0 Comments